Na'ura mai lakabin kayan aiki ce ta atomatik don yin lakabi a kusa da kwalbar, wanda akasari ya ƙunshi sassa masu zuwa.
Conveyor Belt: ana amfani da shi don jigilar samfuran da za a yi wa lakabi da samfuran samfuran, wanda 60W3 PVC ke motsa shi, bel mai ɗaukar bel;
Mai ba da alamar alama: ana amfani da shi don fitar da duka ƙarar tambarin da kuma kwaɓe lakabi ɗaya don samar da kayayyaki. Ya ƙunshi motar motsa jiki, dabaran alamar polyurethane, farantin alama, madaidaicin jagora, injin birki, tsarin alama, tsiri farantin, injin karɓar aiki tare, injin ɗagawa da injin daidaitawa.
Daidaita matsayi na lakabi: ana amfani da shi don sarrafa lakabin samfurori na tsayi daban-daban da lakabi na hagu da dama na samfurori. Dabarar hannu tana jan uwa mai alamar alama don motsawa sama da ƙasa don sarrafa matsayin allon alamar, ta yadda za a daidaita digiri da matsayi kafin da bayan.
Ikon wutar lantarki: Ana amfani da shi don canza ƙarfin wutar lantarki da sarrafawa da kuma nuna wutar lantarki.
Man-inji ke dubawa: ana amfani da shi don sarrafa shirin aiki ta atomatik, a cikin ƙirar injin na'ura na iya sarrafa ɓangaren aikin daban kuma a cikin injin injin ɗin na iya saitawa, adanawa, karanta sigogin aikin lakabi iri-iri.
Na'urar yin alama: ana amfani da shi don alamar samfur lokacin da goga ya goge alamar a saman samfurin.
Babban akwatin lantarki: Ana amfani da shi don shigar da manyan abubuwan sarrafa wutar lantarki na kayan aiki, kamar direban motar motsa jiki, wutar lantarki mai daidaita wutar lantarki, mai jujjuyawar injin watsawa, mai sarrafa shirin (PLC)