Sau nawa ka yi mamakin yadda ake yin ruwan lemu? Yawancin mutane suna jin daɗin kofi yayin da yake ba su kuzari, amma kaɗan kaɗan ne suka taɓa tunanin tsarin da ke tattare da yin wannan abin sha mai daɗi. Don haka, samun damar yin cikakken bayani game da matakin da ke tattare da yin ruwan lemu yana da sauƙi a hankali kuma za a yi yayin da muke tafiya ta hanyar samar da ruwan lemu. Wannan tsari ya haɗu da injuna da yawa kuma an daidaita shi sosai don kawo muku ruwan 'ya'yan itace mai daɗi da muka sani.
Yin Ruwan lemu Da Ya dace Ya Zaba Da farko, yakamata a zaɓi lemu ko fiye. Ma'aikata suna zaɓe da zabar lemu masu daɗi a cikin filayen da aka shirya don yin ruwan 'ya'yan itace. Lokacin zabar, suna son lemu masu sirara da fata. Da zarar sun debi lemu, sai wadannan mutanen suka wanke su da kyau don tabbatar da cewa an wanke duk wannan datti da kazanta (kuma da alama ba zato ba tsammani idan ka ga wani abu mara kyau a saman amma sai mutane sun bare lemu kafin su ci haka ...). Wannan yana da matukar mahimmanci ga ruwan 'ya'yan itace mai lafiya.
Sa'an nan, na'urar juicer za ta bawo da ruwan 'ya'yan itace lemu. Wannan na'ura ce da za ta matse lemu sosai don su sha. Da fatan za a sani, wannan yana danna lemu kamar yadda za ku iya kuma yana fitar da duk ruwan 'ya'yan itace. Ana tace ruwan 'ya'yan itace, yana kama duk ɓangarorin ɓangaren litattafan almara ko iri. Wannan yana tabbatar da cewa ruwan 'ya'yan itace yana da santsi da dadi kamar yadda zai iya zama.
Layin samar da ruwan lemu yana aiki! Shagon yana cike da injina masu amfani da yawa don tsarin kuma kowace na'ura tana yin takamaiman aiki. Irin kamar babban wuyar warwarewa kuma kowane yanki yayi daidai da juna don ƙirƙirar ruwan lemu mai daɗi. Akwai takamaiman matsayi ga kowa a cikin wannan tsari don tabbatar da cewa komai yana gudana cikin ruwa.
Bayan haka, akwai na'ura mai cikawa. Duk da haka, duk wannan ruwan 'ya'yan itace da muke karba a cikin shaguna yana zuwa a cikin kwalabe ko kwali - kuma waɗannan injina ne ke cika ruwan 'ya'yan itace a cikin waɗannan kwantena. Yana buƙatar zama daidai sosai, kuma yana da mahimmanci cewa kowane kwalban yana da daidai adadin ruwan 'ya'yan itace. Wannan kashi ya bambanta daga 1 ml ruwan inabi / kwan fitila a kowace rana har zuwa biyar ko goma dangane da matsalar lafiyar ku (daga ƙwayoyin cuta masu sauƙi a cikin jikinmu kamar cutar Epstein Barr EBV muna samun ciwon gajiya na kullum CFS). Don haka babu wanda ke da ruwan 'ya'yan itace ko žasa fiye da kowa! Wannan zai taimaka tabbatar da cewa kowane abokin ciniki guda yana jin daɗin siyan su.
Na gaba, za mu ɗan ƙara dalla-dalla game da aikin komai a cikin layin samar da ruwan lemu. Da farko, dole ne a girbe lemu daga bishiyoyi. Waɗannan 'ya'yan itacen da suka cika kuma yakamata a wanke su da kyau kafin a sha. Daga wannan, ana kwasfa lemu kuma ana fitar da ruwan 'ya'yan itace. Yanzu ana tace wannan ruwan 'ya'yan itace don cire duk wani barbashi na ɓangaren litattafan almara da iri. Bayan haka, ana tafasa shi don halakar da kowane ƙwayoyin cuta kuma a ƙarshe an kwantar da shi don a iya yin amfani da wasu.
Ana canza ruwan 'ya'yan itace mai sanyaya cikin tanki mai hadewa. Wannan ruwan 'ya'yan itace na iya haɗawa da sauran ruwan 'ya'yan itace ko sanya wasu ƙarin kayan abinci (dangane da dandano) don ƙirƙirar dandano daban-daban a cikin wannan tanki. Ruwan ruwan 'ya'yan itace ya gauraye gaba ɗaya daga baya ya sake mannawa don aminci. Bayan haka, ana yin kwalabe ta amfani da injin cikawa. kwalaben a ƙarshe sun nufi injin marufi inda ake yi musu lakabi da akwati a cikin akwati don jigilar kaya.
Mun ƙware a cikin samar da high-tech kayan aiki da kuma ruwan 'ya'yan itace samar da layin mafita ga abokan ciniki na duniya A matsayin mai girma-girmama kasa high-tech sha'anin muna da wani m fasaha da kimiyya bincike da kuma ci gaban ikon tawagarmu ta ƙunshi masana masana'antu da masu ƙirƙira. wanda ke tura iyakokin fasaha don haɓaka sabbin hanyoyin warwarewa Muna tabbatar da cewa samfuranmu da ayyukanmu sun kasance a sahun gaba na ci gaban fasaha da ke ba abokan cinikinmu gaba a kasuwa.
Muna ba da sabis na tsawon rayuwa bayan-tallace-tallace da garantin inganci. Wannan zai kare kayan aikin ku a kowane mataki. Wannan shine dalilin da ya sa muke samar da layin samar da ruwan lemu bayan sabis na tallace-tallace don tabbatar da gamsuwar abokan cinikinmu. Mun kafa ƙungiyar garantin tallace-tallace da aka keɓe ga kowane abokin ciniki, yana tabbatar da ingantaccen sabis na lokaci da inganci. Ƙungiyarmu tana nan don amsawa a cikin sa'o'i biyu, kuma ta ba da amsa a cikin sa'o'i takwas idan wata matsala ta taso. Hakanan muna ba da ƙarin garanti, kuma ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan kulawa koyaushe suna samuwa don ba da taimakon fasaha da taimako.
Layin samar da ruwan 'ya'yan itace orange suna alfahari da ikonmu na bayar da ƙananan farashi ba tare da sadaukarwa mai inganci Ta hanyar dogaro da masana'antarmu ba za mu iya kawar da buƙatar masu tsaka-tsaki don haka za mu iya guje wa hauhawar tsadar tsadar kayayyaki Mun sami damar ba da ajiyar kuɗi ga abokan cinikinmu kuma mu tabbatar da su. sami mafi ƙimar kuɗi
Muna ba da samfura masu arha harma da na musamman, samfuran keɓaɓɓu. Muna sanya ƙima akan inganci. Kayan aikin mu na yin gwaji mai yawa don tabbatar da aikin sa cikin sauki. Muna amfani da sabbin hanyoyin samar da ruwan lemu na zamani kuma muna bin ingantattun matakan sarrafa inganci don tabbatar da cewa kayan aikinmu sun cika ka'idoji kafin isar da su ga abokan cinikinmu.