Waɗannan abubuwan shaye-shaye da gaske suna da kumbura kuma suna daɗaɗawa, suna jin daɗin sha. Haɗin waɗannan nau'ikan guda uku sune coke, lemon-lime-cola da orange. Ka taɓa tunanin me ke shiga yin waɗannan abubuwan sha? Ee, ana samar da su ne a cikin layin samar da abin sha inda aka yi amfani da takamaiman kayan aiki da dabaru don yin su.
Yadda Za'a Fara Aikin Samar Da Shan Carbon, Duk waɗannan Abubuwan Abubuwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwa suna Haɗuwa tare sai ku dumama wannan cakuda kuma ku kwantar da shi zuwa yanayin da ya dace. Sannan ana allurar iskar carbon dioxide a cikin abin sha tare da matsa lamba mai yawa, wanda ke haifar da kumfa.
Yana buƙatar Cikakken Jagora don Samar da Abin Sha mai Kaya Carbon Da farko, ruwan ya zama mai tsabta da tacewa daga kowane ƙazanta. Bayan haka, an haɗa ƙamshi da sukari don samar da ɗanɗanonsa. Sa'an nan kuma a yi masa allura da iskar carbon dioxide don sanya abin sha ya zama mai kumfa. A ƙarshe ana sanya abin sha a cikin ko dai kwalabe ko gwangwani kuma suna shirye don fitar da su zuwa shaguna.
Wani wurin da za ku iya samun wasu kyawawan injuna masu ban sha'awa shine masana'antar abin sha mai carbonated. Akwai mahaɗan da ke haɗa abubuwan misali. Wasu injinan kwalba ne waɗanda ke cika kwalabe tare da gama abin sha kuma su rufe su. Ana kuma zuga iskar carbon dioxide a cikin abin sha don jin daɗi tare da injunan carbonation. Hakanan kuna iya ganin robots waɗanda ke taimakawa don canja wurin kwalabe tsakanin injuna!
Dabarun masana'antar Fizzy Drinks da Fasaha sun samo asali a cikin shekaru da yawa Abubuwan abubuwan sha na baya-bayan nan da aka yi ta hanyar ƙara carbon dioxide a cikin ruwa a cikin kwalba sannan a rufe shi. Wannan tsari ne mai haɗari saboda kwalabe na iya busawa a cikin matsanancin matsanancin matsin lamba. Koyaya, a zamanin yau ana amfani da injuna na musamman don haɗa abubuwan da ake buƙata kuma ana ƙara iskar carbon dioxide cikin aminci.
Akwai dalilai da yawa waɗanda ke buƙatar yin la'akari da lokacin da muka tsara layin samar da abin sha na carbonated, kawai idan dai kowane ɓangaren an tsara shi sosai kuma an shigar dashi yadda ya kamata. Don wannan, layin samarwa dole ne a fili ya kasance mai inganci kuma don sanya yawancin abin sha cikin sauri. Hakanan yakamata mu bincika ingancin wannan samfurin kuma dole ne ya sami ɗanɗano iri ɗaya lokacin da muka sake samarwa, don haka zai zama mafi iko azaman factor. A ƙarshe, dole ne a ɗauki matakan kariya don hana cutar da ma'aikata lokacin da ake amfani da injin.
Sabili da haka, layin samar da abin sha na carbonated wuri ne mai ban sha'awa saboda akwai injuna na musamman da fasaha masu tasowa don cika abubuwan sha masu laushi. Wannan ya haɗa da haɗa kayan abinci, samun iskar carbon dioxide da kuma sanya shi cikin kwalba bayan haka. Za ku sami farin ciki mai daɗi idan kun taɓa ziyartar kowace masana'antar abin sha mai carbonated.
Muna ba da samfuran gasa da samfuran layin samar da carbonated abin sha. Inganci shine mafi mahimmanci a gare mu. Ana yin gwajin gwaje-gwaje masu yawa don tabbatar da aikin sa mara lahani. Muna amfani da dabarun gwaji na baya-bayan nan kuma muna bin ƙaƙƙarfan ƙa'idodin sarrafa inganci don tabbatar da cewa kayan aikinmu sun kai ma'auni kafin isar da su ga abokan cinikinmu.
Kwarewa a cikin kera sabbin kayan aiki, da samar da mafita ga abokan cinikinmu na duniya. Mu kamfani ne mai fasaha wanda aka san shi a cikin ƙasa. Ƙarfin bincikenmu da haɓakawa suna da girma. Ƙungiyarmu ta ƙunshi masu ƙirƙira layin samar da abubuwan sha na carbonated da ƙwararrun waɗanda ke tura iyakokin fasaha don haɓaka hanyoyin warwarewa. Samfuran mu da sabis ɗinmu suna kasancewa a sahun gaba na ci gaban fasaha kuma suna samarwa abokan cinikinmu fa'ida gasa.
Muna da layin samar da abubuwan sha na carbonated na iyawarmu don samar da farashi mai arha ba tare da daidaitawa kan inganci Yin amfani da masana'antar tamu ta zahiri muna kawar da buƙatar masu tsaka-tsaki don haka za mu iya guje wa haɓakar farashi mai tsada Mun sami damar ba da tanadi ga abokan cinikinmu kuma mu tabbatar da su. karbi mafi kyawun darajar
Sabis na rayuwa bayan-tallace-tallace da sadaukar da kai ga inganci wanda ke kare kayan aikin ku a kowane mataki na hanya. Mun san cewa ƙarfin samfurin ba ya ƙare da siyan sa. Muna ba da cikakken goyon baya bayan tallace-tallace don tabbatar da gamsuwar abokan cinikinmu. Mun ƙirƙiri keɓantaccen ƙungiyar tallafin tallace-tallace ga kowane abokin ciniki, yana ba da garantin gaggawa da ingantaccen sabis. Idan wata matsala ta taso za mu ba da amsa a cikin layin samar da carbonated kuma samar da mafita cikin sa'o'i 8. Har ila yau, muna ba da garanti mai tsayi, kuma ma'aikatanmu na goyan bayan suna samuwa koyaushe don taimakawa da batutuwan fasaha.